Injin hako Gilashin GHD-130L
GHD-130L shine madaidaicin gilashin driller tare da hakowa ta atomatik da hakowa ƙasa.
- Ƙarƙashin hakowa na GHD-H-130 yana aiki ta atomatik
- Top hakowa sandal yana aiki tare da hannu
- Gilashin da aka hakowa ta atomatik ana fitarwa & turawa zuwa kwandon tarawa
- Ramin rami na tsakiya zuwa "C" yana tsaye har zuwa 1000 mm
- Gudun da ya dace tare da isasshen iko yana tabbatar da ramukan ramuka ba tare da burr ba
- Core rawar ruwa cibiyar sanyaya ruwa
Ƙayyadaddun bayanai
Nr.Na Drilling Spindles | Biyu (Na sama / kasa) |
Ciyarwar Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa | Na atomatik |
Babban Ciyarwar Spindle | Hannu |
Zubar da Gilashi Mai Girma | Fitarwa ta atomatik zuwa akwatin mai tarawa |
Rijistar Ramuka | Manual |
Matsayin Gilashin | Jig & kayan aiki |
Gilashin Kauri | 3 ~ 20 mm |
Gilashin Drill Hole Diamita | Φ4 ~ Φ130 mm |
Gudun Juyawar Spindles | 930 ~ 1400 RPM |
Max.Nisa Daga Cibiyar Drill Core Zuwa Glass Edge | 1000 mm |
Gilashin Core Drilling Bit | Taper & dunƙule haɗe zuwa sandal |
60° taper & G1/2” dunƙule haɗe da rawar soja | |
60° taper & G1/2” dunƙule riƙe rawar soja | |
Teburin Aiki | An kunna shi ta hanyar pneumatic |
Girman Teburin Aiki | 2600 x 1400 mm |
Tsawon Aiki | mm 950 |
Sanyaya Ruwa | Ruwa yana gudana a cikin core dill bit |
Ƙarfi | 2.2 kW |
Wutar lantarki | 380V / 3 Mataki / 50 Hz |
Nauyi | 950 kg |
Girman Wuta | 2800(W) x 1900(L) x 2100(H) mm |