Mutane da yawa za su ga cewa farashin insulating gilashin samar da kayan aiki yana da ƙananan ƙananan, matakan aiki a cikin bincike da ci gaba suna da sauƙi, farashin yana da ƙananan ƙananan, kuma yawan amfani yana da yawa, kuma tasirin da zai iya takawa shine ma. manufa sosai.Za mu iya amfani da nau'o'in fasaha masu mahimmanci daban-daban da kuma samun sakamako mai kyau a cikin tsarin R & D, ta yadda kowa zai iya samun taimako mai yawa a cikin tsarin zaɓin.
Bayan an ba da bayanin gilashin, kamar gilashin lebur na yau da kullun ko gilashin zafi, ana iya ƙaddara ƙarfin karyewar takardar gilashin ta asali bisa ga ka'idar ƙarfin gilashin.Domin gilashin da injin gilashin da ke samar da insulating ya ƙunshi gilashin guda biyu (ko fiye da guda biyu) na gilashi, kuma lilin da ke kewaye da tanderun yana samar da rufin iska.Lokacin da gefe ɗaya na gilashin da aka rufe yana ƙarƙashin aikin lodi, ɓangaren da aka damu na gilashin yana lalata da kwangilar iskar gas a cikin rufin rufin, kuma karfin gas yana ƙaruwa, yana watsa wasu lodi zuwa wancan gefen gilashin.Saboda haka, a yanayin rufe gas, gilashin insulating ya zama nau'i biyu na gilashi guda biyu suna ɗaukar nauyin tare, kuma guda biyu na gilashin suna lalacewa tare.Gilashin insulating gilashin lebur ne mai Layer Layer biyu ko Multi-Layer, wanda aka yi da firam ɗin aluminium mai cike da desiccant kuma an haɗa shi da igiyar butyl da manne polysulfide.
Don inganta yanayin samar da gilashin rufewa, dole ne a samar da gilashin rufewa a cikin yanayin da ba shi da ƙura, gurɓataccen ƙarfi da zafin jiki mai dacewa.Gurɓataccen ƙura a cikin taron samar da kayayyaki zai yi mummunar tasiri akan haɗin kai na kowane bangare na tsarin rufe gilashin gilashi.
Kafin yanke gilashin nau'i-nau'i daban-daban daga masana'antun daban-daban, ya kamata mu fara duba ko akwai bambancin launi, da kuma raba gilashin tare da babban bambancin launi don ayyuka daban-daban ko facades daban-daban na ginin.Ya kamata a aiwatar da sikelin yankan gilashin daidai gwargwadon buƙatun zane.Ya kamata ma'aikaci ya kula da bayyanar gilashin, kuma kada a sami lahani a fili irin su karce da kumfa.Zabi na mashaya aluminum da kwana: kauri daga mashaya na aluminum ya kamata ya zama 0. 30mm ~ 0. Kauri ya kamata a rarraba ramuka a tsakanin 35mm da kuma ramuka iska.Dole ne tsiri na aluminum ya zama anodized ko gurɓatacce.Dole ne a zaɓi samfuran inganci masu kyau da masu girma don haɓaka ƙimar amfani da tsiri na aluminum.Ya kamata a zaɓi girman kusurwar da aka saka kuma a tsaftace bayyanar.
Lokacin aikawa: Maris 31-2021