1. Menene Low-E gilashin?
Low-E gilashin ƙananan gilashin radiation.An kafa shi ta hanyar shafa akan fuskar gilashin don rage iskar gilashin E daga 0.84 zuwa ƙasa da 0.15.
2. Menene fasalin gilashin Low-E?
① High infrared reflectivity, iya kai tsaye nuna nisa-infrared thermal radiation.
② Fuskar E yana da ƙasa, kuma ikon ɗaukar makamashi na waje yana da ƙananan, don haka makamashin zafi mai sake haskakawa ya ragu.
③ Shading coefficient SC yana da fadi da kewayon, kuma ana iya sarrafa watsar da makamashin hasken rana bisa ga buƙatun don biyan bukatun yankuna daban-daban.
3. Me yasa Low-E fim zai iya nuna zafi?
Fim ɗin Low-E yana da rufin azurfa, wanda zai iya yin nuni fiye da 98% na radiation thermal radiation mai nisa, ta yadda za a nuna zafi kai tsaye kamar hasken da madubi ya nuna.Ƙididdigar shading SC na Low-E na iya kewayo daga 0.2 zuwa 0.7, ta yadda za a iya daidaita ƙarfin hasken rana kai tsaye da ke shiga ɗakin kamar yadda ake bukata.
4. Mene ne babban shafi fasahar gilashin?
Akwai yafi iri biyu: on-line shafi da injin magnetron sputtering shafi (kuma aka sani da kashe-line shafi).
Gilashin mai rufi akan layi ana kera shi akan layin samar da gilashin iyo.Irin wannan gilashin yana da fa'idodin nau'ikan iri ɗaya, ƙarancin yanayin zafi da ƙarancin ƙima.Amfaninsa kawai shine yana iya zama mai zafi lankwasa.
Gilashin da aka lulluɓe a kan layi yana da nau'ikan iri iri-iri, kyakkyawan aikin nuna zafi da bayyanannun halayen ceton kuzari.Rashin lahanta shi ne cewa ba za a iya lankwasa mai zafi ba.
5. Za a iya amfani da gilashin Low-E a cikin yanki ɗaya?
Low-E gilashin ƙera ta injin magnetron sputtering tsari ba za a iya amfani da guda guda, amma za a iya amfani kawai a roba insulating gilashin ko laminated gilashin.Koyaya, fitarwar E yana da ƙasa da 0.15 kuma yana iya zama ƙasa da 0.01.
Low-E gilashin da aka ƙera ta hanyar shafi kan layi ana iya amfani da shi a cikin yanki ɗaya, amma fitar da shi E = 0.28.A taƙaice, ba za a iya kiransa gilashin Low-E ba (abubuwan da ke da fitarwa e ≤ 0.15 a kimiyance ana kiransa ƙananan abubuwan radiation).
Lokacin aikawa: Afrilu-02-2022